Đăng Nhập / Đăng Ký
Big Box Little Box
product-img-0
product-img-1
Tác giả: Caryl Hart

Big Box Little Box

Đã bán 3

Số Lượng

Hoàn tiền
111%
nếu giả
Mở hộp
kiểm tra
nhận hàng

Thông tin chi tiết

Công ty phát hànhBloomsbury
Nhà xuất bảnBloomsbury
Ngày xuất bản2018-06-08 00:00:00
ISBN-139781408872789
Kích thước300 x 237 mm
Loại bìaPaperback
Số trang32

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Big Box Little Box

Big box, little box
Hey, that's not a bed box.
My box, your box,
Snore box

How many ways can a cat interact with a box? This cat will entrance young readers as it investigates every box it can - and makes a mouse friend along the way.

With bright, bold illustrations from Edward Underwood, this is a striking and witty book for children and adults alike. Fans of Chris Haughton, Jon Klassen and Sophy Henn will love it.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....