Đăng Nhập / Đăng Ký
Bộ chia quang PLC 1*2 SC/APC dạng Box - Hàng Chính Hãng
product-img-0
product-img-1
product-img-2
product-img-3
product-img-4
Thương hiệu: Fi-Ra Photonics

Bộ chia quang PLC 1*2 SC/APC dạng Box - Hàng Chính Hãng

Đã bán 6

Số Lượng

Hoàn tiền
111%
nếu giả
Mở hộp
kiểm tra
nhận hàng

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFi-Ra Photonics
Kích thước

13x10x2.5 cm

Phụ kiện đi kèm

Bản test Report

ModelPLC-BOX-1*2-SC/APC
Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
SKU4817532627409

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Chuẩn PLC 1*2 SC/APC dạng BOX
Hãng Fi-Ra Photonics
Kích thước: 130x100x25 mm
Lắp sẵn 3 Adapter SC/APC
Vỏ bên ngoài bằng nhựa
Dùng cho hệ thống FTTH, PON, CATV,...
Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1/A2.
Đầu connector chuẩn SC/APC.

- Suy hao Insertion Loss (dB)thấp và ổn định
- Suy hao PDL (dB): 1310 <=0.3 dB; 1550 <=0.3dB
- Suy hao trung bình (dB) trong khoảng phạm vi cho phép
- Return Loss (dB): >=55dB
- Directivity (dB): >=55dB

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...