TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tác Đặt khách sạnĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    Bộ chia quang PLC 1*32 SC/UPC  ABS 2.0mm- Hàng Chính Hãng
    Bộ chia quang PLC 1*32 SC/UPC  ABS 2.0mm- Hàng Chính Hãng
    Bộ chia quang PLC 1*32 SC/UPC  ABS 2.0mm- Hàng Chính Hãng

    Rê chuột lên hình để phóng to

    Bộ chia quang PLC 1*32 SC/UPC ABS 2.0mm- Hàng Chính Hãng

    Thương hiệu: Fi-Ra Photonics
    SKU: 2271461098525

    515.000

    Tiết kiệm: 12% (70.000 ₫)

    Giá thị trường: 585.000

    • Chuẩn SC/UPC dây 2.0mm
    • Chuẩn sợi Single mode, G652D,G657A1
    • Bước sóng 1310/1550nm
    • Dây dài 1.0m, đường kinh dây 2.0mm
    • Dây màu vàng, các đầu có đánh số

    Số lượng:

    Viễn Thông VINANET

    Cam kết chính hiệu 100%

    Xem shop
    Tiki hoàn tiền 111%

    Chính sách bồi thường - Xem thêm

    Nếu phát hiện hàng giả

    DỊCH VỤ & KHUYẾN MÃI LIÊN QUAN

    • Đăng kí gói TikiNOW để nhận giao hàng miễn phí và nhiều ưu đãi dành riêng cho thành viên - Xem chi tiết

    • Hoàn tiền 15% cho mọi chi tiêu với Thẻ Tín Dụng Liên Kết Sacombank Tiki Platinum - Mở thẻ ngay
    • Miễn phí giao hàng cho đơn hàng từ 250k, tối đa 88k cho mỗi Đơn hàng. Áp dụng tối đa 3 lượt/khách hàng từ 29/07 - 12/08/2020 (Số lượng có hạn)
    • Nhận Quà Tặng 17.3tr & Gói TikiNOW 1 Năm với thẻ Citi. Mở thẻ ngay
    • Nhập mã TIKIMOMO khi tải và đăng kí MoMo để được: Coupon 50K cho đơn từ 300K, Thêm 2 coupon 30K cho đơn hàng tiếp theo từ 300K. Xem chi tiết

    Thông tin chi tiết

    Thương hiệuFi-Ra Photonics
    Kích thước

    Box: 10*10*1cm

    Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
    SKU7042314871252
    ModelPLC-ABS-1*8-SC/UPC
    Phụ kiện đi kèm

    Bản Test report

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    Chuẩn SC/UPC dây 2.0mm
    Chuẩn sợi Single mode, G652D,G657A1
    Bước sóng 1310/1550nm
    Dây dài 1.0m, đường kinh dây 2.0mm
    Dây màu vàng, các đầu có đánh số

    Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...