TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tác Đặt khách sạnĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    Bộ chia quang PLC 1x4 Box SC/UPC- Hàng chính hãng

    Rê chuột lên hình để phóng to

    Bộ chia quang PLC 1x4 Box SC/UPC- Hàng chính hãng

    Thương hiệu: Fi-Ra Photonics
    SKU: 4369647969597

    250.000

    Tiết kiệm: 17% (50.000 ₫)

    Giá thị trường: 300.000

    • Kêt cấu PLC 1*4 SC/UPC dạng Box
    • Hãng Fi-Ra Photonics
    • Vỏ chất liệu nhựa ABS
    • Lắp sẵn 5 adapter SC/UPC
    • In-Output: SC/UPC
    • Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1/A2

    Số lượng:

    Viễn Thông VINANET

    Cam kết chính hiệu 100%

    Xem shop
    Tiki hoàn tiền 111%

    Chính sách bồi thường - Xem thêm

    Nếu phát hiện hàng giả

    DỊCH VỤ & KHUYẾN MÃI LIÊN QUAN

    • Đăng kí gói TikiNOW để nhận giao hàng miễn phí và nhiều ưu đãi dành riêng cho thành viên - Xem chi tiết

    • Miễn giá giao hàng 100K cho đơn hàng từ 999K. Mỗi khách được sử dụng 1 lần.
    • Miễn phí giao hàng 30K cho đơn hàng từ 249K. Mỗi khách được sử dụng 1 lần.
    • Miễn phí giao hàng 50K cho đơn hàng từ 499K. Mỗi khách được sử dụng 1 lần.
    • Hoàn tiền 15% cho mọi chi tiêu với Thẻ Tín Dụng Liên Kết Sacombank Tiki Platinum - Mở thẻ ngay
    • Nhận Quà Tặng 17.3tr & Gói TikiNOW 1 Năm với thẻ Citi. Mở thẻ ngay
    • Nhập mã TIKIMOMO khi tải và đăng kí MoMo để được: Coupon 50K cho đơn từ 300K, Thêm 2 coupon 30K cho đơn hàng tiếp theo từ 300K. Xem chi tiết

    Thông tin chi tiết

    Thương hiệuFi-Ra Photonics
    Kích thước

    Rộng: 13cm - Sâu: 10cm - Cao: 2.5cm

    SKU8990275541464
    ModelPLC-BOX-1*4-SC/UPC
    Phụ kiện đi kèm

     Bản kiểm tra Test Report đi kèm sản phẩm

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    2.  Kích thước: 130x100x25 mm
    - Suy hao Insertion Loss (dB): 1310 <= 10.5dB; 1550 <=10.5dB
    - Suy hao PDL (dB): 1310 <=0.3 dB; 1550 <=0.3dB
    - Suy hao trung bình (dB): <=0.8 dB
    - Return Loss (dB): >=55dB
    - Directivity (dB): >=55dB
     

    Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...