Đăng Nhập / Đăng Ký
Bộ chia quang PLC 1x4 SC/UPC Mini Type - Hàng chính hãng
product-img-0
product-img-1
product-img-2
product-img-3
Thương hiệu: Fi-Ra Photonics

Bộ chia quang PLC 1x4 SC/UPC Mini Type - Hàng chính hãng

Đã bán 1

Số Lượng

Hoàn tiền
111%
nếu giả
Mở hộp
kiểm tra
nhận hàng

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFi-Ra Photonics
Kích thước

16*10*2.5cm

Phụ kiện đi kèm

Bản test thông tin sản phẩm

ModelPLC-1x4-SC/UPC-Mini Type
SKU4719475844816

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Chuẩn 1 x 4 SC/UPC Mini type Single mode
Hãng Fi-Ra Photonics
PLC Splitter SC/UPC Mini type, 1 vào 4 ra
Input-Output: SC/UPC 0.9mm
Chiều dài 0.6m đến 1.5m
Đầu ghi số theo thứ tự
Chuẩn sợi Single mode G652D, G657A1
Hỗ trợ hệ thông FTTH, PON, CATV,....

Chuẩn 1 x 4 SC/UPC Mini type Single mode
Hãng Fi-Ra Photonics
PLC Splitter SC/UPC Mini type, 1 vào 4 ra
Input-Output: SC/UPC 0.9mm
Chiều dài 0.6m đến 1.5m
Đầu ghi số theo thứ tự
Chuẩn sợi Single mode G652D, G657A1
Hỗ trợ hệ thông FTTH, PON, CATV,

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...