Đăng Nhập / Đăng Ký
BỘ CHIA QUANG PLC 1x8 SC/UPC dạng Box - Hàng Chính Hãng
product-img-0
product-img-1
product-img-2
product-img-3
product-img-4
Thương hiệu: Fi-Ra Photonics

BỘ CHIA QUANG PLC 1x8 SC/UPC dạng Box - Hàng Chính Hãng

Đã bán 2

Số Lượng

Hoàn tiền
111%
nếu giả
Mở hộp
kiểm tra
nhận hàng

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFi-Ra Photonics
Kích thước

Rộng: 13cm - Sâu:10cm- Cao: 2.5cm

Phụ kiện đi kèm

Bản kiểm tra kết quả Test Report sản phẩm

ModelPLC-BOX-1*8-SC/UPC
SKU8809346164443

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Bộ chia quang PLC 1*8 SC/UPC dạng Box
Hãng Fi-Ra Photonics
Kích thước: 130x100x25 mm
Vỏ chất liệu nhựa ABS
Bên trong chứa PLC 1*8 SC/UPC
Lắp sẵn 9 adapter SC/UPC
In-output: SC/UPC
Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1/A2. Đầu connector chuẩn UPC.

- Suy hao Insertion Loss (dB)thấp và ổn định
- Suy hao PDL (dB): 1310 <=0.3 dB; 1550 <=0.3dB
- Suy hao trung bình (dB) trong khoảng phạm vi cho phép
- Return Loss (dB): >=55dB
- Directivity (dB): >=55dB

Loại  đầu connector SC/UPC: Các cổng được sử dụng tối đa, có 1 cổng input và 8 cổng output sử dụng tiện lợi khi lắp trong hộp ODF, tập điểm quang. Với yêu cầu của từng vị trí, và yêu cầu cổng ra của người sử dụng mà nhà thiết kế và cung cấp sẽ đưa ra sản phẩm và kích thước thích hợp cho người dùng.  đầu input và output được thể hiện rõ ràng, các thông số cần thiết cung được thể hiện rõ ràng trên thân hộp, giúp cho người sử dụng có thể kiểm tra và theo dõi. 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...