Rê chuột lên hình để phóng to

Bấm vào để xem hình to hơn

Product Product Product Product

Bộ Chuyển Đổi TP-Link MC210CS RJ45 1000MBPS Sang SC Single-Mode 1000MBPS - Hàng chính hãng

Thương hiệu:

TP-Link

SKU:

4878761547258

789.000đ

Tiết kiệm: 17% (161.000đ)

Giá thị trường: 950.000đ

1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX

Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z

Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km

Số lượng:

Thiết bị A D

Thông Tin Chi Tiết

Thương hiệu TP-Link
Kích thước

94.5 x 73 x 27 mm

Loại sản phẩm Router wifi
Kết nối
  • 1 x Cổng 1000M SC/UPC
  • 1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
SKU 2721645772869
Phụ kiện đi kèm Đang cập nhật

Mô Tả Sản Phẩm

  • TP-Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000MBPS Sang SC SINGLE-MODE 1000MBPS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại.
  • Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.
  • MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ.
  • Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.
  • Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.
  • MC210CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.
Thông số kỹ thuật khác
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Tính năng cơ bản Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 1000BASE-LX Single-mode Fiber
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
Max Power Consumption 1.8W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Tốc độ tín hiệu Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Reception Sensitivity Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

* Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ..

Xem Thêm Nội Dung

Hỏi, đáp về sản phẩm

Các câu hỏi thường gặp về sản phẩm:

- Chế độ bảo hành cùng cách thức vận chuyển sản phẩm này thế nào?

- Kích thước sản phẩm này ?

- Sản phẩm này có dễ dùng không ?

Các câu hỏi liên quan đến sản phẩm hư hỏng, cần đổi trả, v.v ... vui lòng truy cập trang hỗ trợ http://hotro.tiki.vn

Gửi nhận xét của bạn

* Để nhận xét được duyệt, quý khách lưu ý tham khảo Tiêu chí duyệt nhận xét của Tiki

Bộ Chuyển Đổi TP-Link MC210CS RJ45 1000MBPS Sang SC Single-Mode 1000MBPS - Hàng chính hãng
Thương hiệu:

TP-Link

  • Quý khách có thắc mắc về sản phẩm hoặc dịch vụ của Tiki? Quý khách đang muốn khiếu nại hay phản hồi về đơn hàng đã mua?
  • • Tham khảo thông tin thêm tại Thông tin hỗ trợ.
  • • Liên hệ hotline 1900-6035 (1,000đ/phút), hoặc gửi thông tin về email hotro@tiki.vn để được hỗ trợ ngay.

Sử dụng Tiki App bạn có thể review tốt hơn với tính năng chụp ảnh và upload trong nháy mắt!