TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tácĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm
    bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    Bộ Chuyển Đổi - Transceivers:

    128 kết quả

    Tiêu chí đang chọn:

    Đánh giá: từ 3 sao {"rating":null}

    Nhà cung cấp: Computer LP {"seller":null}

    Xóa tất cả

    TP-Link  Archer T6E - Bộ Chuyển Đổi PCI Express Không Dây Băng Tần Kép AC1300 - Hàng Chính Hãng
    TP-Link Archer T6E - Bộ Chuyển Đổi PCI Express Không Dây Băng Tần Kép AC1300 - Hàng Chính Hãng
    (26)
    675.000 ₫
    -32%
    USB mạng Wi-Fi băng tần kép - Archer T2U Nano - TP-Link T2U Nano - Bộ chuyển đổi USB Wi-Fi Nano AC600 - Hàng Chính Hãng
    USB mạng Wi-Fi băng tần kép - Archer T2U Nano - TP-Link T2U Nano - Bộ chuyển đổi USB Wi-Fi Nano AC600 - Hàng Chính Hãng
    (7)
    267.000 ₫
    -24%
    USB mạng Wi-Fi băng tần kép - Archer T2U Nano - TP-Link T2U Nano - Bộ chuyển đổi USB Wi-Fi Nano AC600 - Hàng Chính Hãng
    USB mạng Wi-Fi băng tần kép - Archer T2U Nano - TP-Link T2U Nano - Bộ chuyển đổi USB Wi-Fi Nano AC600 - Hàng Chính Hãng
    (1)
    250.000 ₫
    -29%
    TP-Link  TL-WN881ND – Bộ Chuyển Đổi PCI Express Chuẩn N Tốc Độ 300Mbps - Hàng Chính Hãng
    TP-Link TL-WN881ND – Bộ Chuyển Đổi PCI Express Chuẩn N Tốc Độ 300Mbps - Hàng Chính Hãng
    (37)
    237.000 ₫
    -18%
    Cáp Chuyển Đổi Nguồn Điện Áp Từ 5V Sang 9V hoặc 12V Cho Modem, Router, Cục Phát Wifi Giúp Cúp Mất Điện Vẫn Sử Dụng Wifi, Internet - Hàng Chính Hãng
    Cáp Chuyển Đổi Nguồn Điện Áp Từ 5V Sang 9V hoặc 12V Cho Modem, Router, Cục Phát Wifi Giúp Cúp Mất Điện Vẫn Sử Dụng Wifi, Internet - Hàng Chính Hãng
    (7)
    78.000 ₫
    -61%
    Bộ chuyển đổi USB 3.0 sang mạng LAN 10/100/1000Mbps RJ45 Gigabit Ethernet, mở rộng thêm cổng mạng cho máy tính, laptop... UGREEN CM209 50922 - Hàng Chính Hãng
    Bộ chuyển đổi USB 3.0 sang mạng LAN 10/100/1000Mbps RJ45 Gigabit Ethernet, mở rộng thêm cổng mạng cho máy tính, laptop... UGREEN CM209 50922 - Hàng Chính Hãng
    (8)
    390.000 ₫
    -19%
    Freeship
    Thiết bị kết nối Bluetooth 4.0 qua cổng USB dùng cho máy tính Orico BTA-409 - Hàng nhập khẩu
    Thiết bị kết nối Bluetooth 4.0 qua cổng USB dùng cho máy tính Orico BTA-409 - Hàng nhập khẩu
    (11)
    89.000 ₫
    -11%
    Bộ khuếch đại HDMI qua RJ45 ( cáp mạng ) kéo dài 30m  ( HDMI to lan )
    Bộ khuếch đại HDMI qua RJ45 ( cáp mạng ) kéo dài 30m ( HDMI to lan )
    (4)
    140.000 ₫
    -62%
    Bộ Chuyển Đổi Mạng USB 3.0 Sang Ethernet Gigabit TP-Link UE300 - Hàng Chính Hãng
    Bộ Chuyển Đổi Mạng USB 3.0 Sang Ethernet Gigabit TP-Link UE300 - Hàng Chính Hãng
    (9)
    335.000 ₫
    -4%
    Bộ Chuyển Đổi AV Sang HDMI - Hàng Nhập Khẩu
    Bộ Chuyển Đổi AV Sang HDMI - Hàng Nhập Khẩu
    (6)
    150.000 ₫
    -55%
    Bộ chuyển đổi quang điện 100MB hãng Netlink,1 sợi quang 25Km Single mode HTB 1100S - Hàng nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 100MB hãng Netlink,1 sợi quang 25Km Single mode HTB 1100S - Hàng nhập khẩu
    (1)
    395.000 ₫
    -1%
    Freeship
    Chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Base - BTON Hàng Nhập Khẩu
    Chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Base - BTON Hàng Nhập Khẩu
    400.000 ₫
    -33%
    Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LAN
    Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LAN
    (1)
    255.000 ₫
    -20%
    Đầu A - Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    Đầu A - Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    306.000 ₫
    -53%
    TP-Link   TL-Poe150s - Bộ Chuyển Đổi Poe Injector - Hàng Chính Hãng
    TP-Link TL-Poe150s - Bộ Chuyển Đổi Poe Injector - Hàng Chính Hãng
    (7)
    353.000 ₫
    -16%
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M  (2 Sợi quang) Netlink HTB-1100S 25KM (2 thiết bị) - Hàng Nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M (2 Sợi quang) Netlink HTB-1100S 25KM (2 thiết bị) - Hàng Nhập khẩu
    395.000 ₫
    -56%
    Freeship
     Bộ chuyển đổi quang ra Lan Netlink HTB 3100 AB - HTB 3100 - Hàng nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang ra Lan Netlink HTB 3100 AB - HTB 3100 - Hàng nhập khẩu
    315.000 ₫
    -10%
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber Netlink HTB-3100A\B (1 Sợi quang) - Hàng Nhập Khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber Netlink HTB-3100A\B (1 Sợi quang) - Hàng Nhập Khẩu
    324.000 ₫
    -66%
    Bộ chuyển đổi  TP-Link TL-SG1008D  TG - Hàng chính hãng
    Bộ chuyển đổi TP-Link TL-SG1008D TG - Hàng chính hãng
    435.000 ₫
    -46%
    Freeship
    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện BT-950SM-25A/B Hàng Nhập Khẩu
    Bộ Chuyển Đổi Quang Điện BT-950SM-25A/B Hàng Nhập Khẩu
    500.000 ₫
    -17%
    Đầu B - Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    Đầu B - Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    306.000 ₫
    -53%
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) Nelink HTB-3100B phiên bản mới - Hàng Nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) Nelink HTB-3100B phiên bản mới - Hàng Nhập khẩu
    170.000 ₫
    -69%
    Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI to AV Audio Svideo chuẩn hình ảnh 1080P
    Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI to AV Audio Svideo chuẩn hình ảnh 1080P
    520.000 ₫
    -39%
    Bộ kéo dài tín hiệu hdmi qua lan rj45 120m Ho-Link hỗ trợ  UHD 4K, KVM Extender - Hàng Chính Hãng
    Bộ kéo dài tín hiệu hdmi qua lan rj45 120m Ho-Link hỗ trợ UHD 4K, KVM Extender - Hàng Chính Hãng
    2.050.000 ₫
    -20%
    Card mạng không dây PCI Express TP-Link Archer T4E Wireless AC1200Mbps - Hàng Chính Hãng
    Card mạng không dây PCI Express TP-Link Archer T4E Wireless AC1200Mbps - Hàng Chính Hãng
    735.000 ₫
    -18%
    Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang) Converter Netlink HTB-4100A\B ( 2 thiết bị) - Hàng nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang) Converter Netlink HTB-4100A\B ( 2 thiết bị) - Hàng nhập khẩu
    915.000 ₫
    -32%
    Freeship
    Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Cisco SG350-28p-K9-EU - Hàng Nhập Khẩu
    Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Cisco SG350-28p-K9-EU - Hàng Nhập Khẩu
    13.365.000 ₫
    -8%
    Thiết bị  chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M  Netlink HTB-4100B (1 thiết bị) - Hàng nhập khẩu
    Thiết bị chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M Netlink HTB-4100B (1 thiết bị) - Hàng nhập khẩu
    475.000 ₫
    -27%
    Bộ kéo dài HDMI-J45 qua dây mạng lan  50M-Cat5e/60M-Cat6
    Bộ kéo dài HDMI-J45 qua dây mạng lan 50M-Cat5e/60M-Cat6
    (1)
    600.000 ₫
    -59%
    Bộ chuyển đổi TpLink  TL-WN823N TG - Hàng Chính Hãng
    Bộ chuyển đổi TpLink TL-WN823N TG - Hàng Chính Hãng
    149.000 ₫
    -50%
    Converter quang 1 sợi 1000mb  (1 Sợi quang) Netlink HTB-GS-03 AB (2 thiết bị) - Hàng Chính Hãng
    Converter quang 1 sợi 1000mb (1 Sợi quang) Netlink HTB-GS-03 AB (2 thiết bị) - Hàng Chính Hãng
    (1)
    492.000 ₫
    -48%
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) Nelink HTB-3100A phiên bản mới - Hàng Nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber (1 Sợi quang) Nelink HTB-3100A phiên bản mới - Hàng Nhập khẩu
    170.000 ₫
    -69%
    Freeship
    Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I - Hàng Nhập Khẩu
    Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I - Hàng Nhập Khẩu
    75.000.000 ₫
    -3%
    Freeship
    Modul quang 1.25G BTON  BT-OC24-20A ( 1 sợi đầu A 1310/1550nm 20KM- Hãng: BTON) Hàng Nhập Khẩu
    Modul quang 1.25G BTON BT-OC24-20A ( 1 sợi đầu A 1310/1550nm 20KM- Hãng: BTON) Hàng Nhập Khẩu
    350.000 ₫
    -13%
    Switch quang 8 port SC 1gigabyte, 2 Cổng LAN Ho-link HL-8FG2E-1000 - Hàng Chính Hãng
    Switch quang 8 port SC 1gigabyte, 2 Cổng LAN Ho-link HL-8FG2E-1000 - Hàng Chính Hãng
    5.200.000 ₫
    -31%
    Freeship
    Module SFP RJ45 HPE JD089B X120 1G - Hàng chính hãng
    Module SFP RJ45 HPE JD089B X120 1G - Hàng chính hãng
    1.300.000 ₫
    -13%
    Freeship
    Module quang Huawei MXPD-243S 1.25G-1310nm-10km-SM hàng nhập khẩu
    Module quang Huawei MXPD-243S 1.25G-1310nm-10km-SM hàng nhập khẩu
    380.000 ₫
    -70%
    Freeship
    Module quang ASCENT SFP-AG-LP-31-10-A 1.25G 1310nm 10KM hàng chính hãng
    Module quang ASCENT SFP-AG-LP-31-10-A 1.25G 1310nm 10KM hàng chính hãng
    350.000 ₫
    -77%
    Bộ chuyển đổi quang điện Tplink MC110CS TG - Hàng chính hãng
    Bộ chuyển đổi quang điện Tplink MC110CS TG - Hàng chính hãng
    709.000 ₫
    -33%
    Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện 1 Sợi Media Converter 1FO 1Gbps BLACK Singlemode Singlefiber
    612.000 ₫
    -53%
    Bộ chuyển đổi hdmi sang lan 200m có USB Ho-Link HL-HDMI-200KVM (Ver 3.0.2) - Hàng Chính Hãng
    Bộ chuyển đổi hdmi sang lan 200m có USB Ho-Link HL-HDMI-200KVM (Ver 3.0.2) - Hàng Chính Hãng
    2.050.000 ₫
    -9%
    SFP Converter Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Cổng SFP 1Gbps
    SFP Converter Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện Cổng SFP 1Gbps
    594.000 ₫
    -23%
    Bộ chuyển đổi không dây Tplink TL-WN781ND TG - Hàng chính hãng
    Bộ chuyển đổi không dây Tplink TL-WN781ND TG - Hàng chính hãng
    155.000 ₫
    -48%
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 2 Sợi quang Netlink HTB-1100S 25KM (1 thiết bị ) - Hàng Nhập khẩu
    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 2 Sợi quang Netlink HTB-1100S 25KM (1 thiết bị ) - Hàng Nhập khẩu
    210.000 ₫
    -40%
    Converter Sfp + module quang Sfp 2 sợi 1.25G  Ho-link HL-2011-SFP - Hàng Chính Hãng
    Converter Sfp + module quang Sfp 2 sợi 1.25G Ho-link HL-2011-SFP - Hàng Chính Hãng
    1.150.000 ₫
    -15%
    Bộ chuyển đổi quang điện 1000MB (2 Sợi quang) Netlink HTB-GS-03  - Hàng Chính Hãng
    Bộ chuyển đổi quang điện 1000MB (2 Sợi quang) Netlink HTB-GS-03 - Hàng Chính Hãng
    370.000 ₫
    -51%
    Bộ chia HDMI 1 ra 2 (vỏ sắt ) hỗ trợ hình ảnh Full HD
    Bộ chia HDMI 1 ra 2 (vỏ sắt ) hỗ trợ hình ảnh Full HD
    350.000 ₫
    -49%
    Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps
    Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps
    1.758.000 ₫
    -23%