TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tácĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm
    bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    Bộ chuyển đổi hdmi sang quang SFP 10G hỗ trợ cổng usb hình ảnh 4K Ho-link HL-HDMI-4K-USB-20TR - Hàng Chính hãng
    Thương hiệu: Ho-link

    Bộ chuyển đổi hdmi sang quang SFP 10G hỗ trợ cổng usb hình ảnh 4K Ho-link HL-HDMI-4K-USB-20TR - Hàng Chính hãng

    Số Lượng

    Chỉ còn lại 5 sản phẩm
    Cam kết chính hiệu bởi
    Hoàn tiền
    111%
    nếu giả
    Mở hộp
    kiểm tra
    nhận hàng

    Thông tin chi tiết

    Thương hiệuHo-link
    Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
    Phụ kiện đi kèm

    Hộp,Adapter

    Xuất xứTrung Quốc
    SKU8069810087801

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    Transmit từ 1 m đến 60 KM.
    Support độ phân giải lên đến Ultra HD 4kx2k @ 60 hz
    Support băng thông lên đến 10Gbps.
    Hỗ Trợ Singlemode/Multimode,
    Support HDCP2.2 đầu vào, đầu HDCP 1.4 đầu ra.
    Support HDCP1.4 đầu vào, đầu HDCP1.4 đầu ra.
    Hỗ trợ module cổng LC 10G
    Hỗ trợ cổng điều khiển USB

    HDMI EXTENDER HDMI HOLINK| PN: HL-HDMI-4K-USB-20T/R 

    Bộ Kéo dài HDMI qua cáp quang 4K  có cổng USB được thiết kế để giải quyết vấn đề chất lượng hình ảnh, biến dạng màu sắc và khả năng truyền tín hiệu HDMI qua một khoảng cách xa lên đến 20KM. HL-HDMI-4K-USB-20T/R hỗ trợ cổng cắm USB cho bàn phím và chuột giúp bạn có thể vừa xem hình ảnh vừa điều khiển trực tiếp . Sản phẩm thiết bị chuyển đổi HDMI sang quang HOLINK được nhập khẩu bởi công ty giải pháp viễn thông Thiên Tân được thiết kế để hiển thị màn hình phẳng và hiển thị cho quảng cáo màn hình lớn. kèm theo âm thanh và video HDMI chất lượng cao. Thiết bị sử dụng module SFP LC riêng biệt để truyền hình ảnh với băng thông truyền lên đến 10G.

    Bộ chuyển quang HDMI 4K HOLINK  cho hình ảnh vượt trội với độ phân giải 4K*2K bằng công nghệ chuẩn không nén, Truyền dữ liệu qua Module quang lên tới 10G cổng LC;
    Sử dụng truyền dữ liệu trên cáp Single mode lên đến 20KM, Cáp Multi mode 50/125MM/OM3
    Có 2 cổng USB để cắm bàn phím và chuột
    Với bộ Kéo dài HDMI này chúng ta có thể chọn Module quang tương ứng theo độ dài của khoảng cách truyền tín hiệu đi xa hơn. Được sử dụng rộng rãi trong: siêu thị lớn, hội nghị truyền hình, trung tâm bảo mật, hệ thống giảng dạy máy tính, hệ thống quản lý dữ liệu.

    Bộ chuyển đổi quang điện

     

    Bộ thiết bị hỗ trợ các hệ điều hành: Windows 98/ME/2000/XP/VISTA/Win7/WIn8/Win10/Mac OS v8.6 trở lên. Với dây HDMI tiêu chuẩn (26AWG ) thiết bị truyền hỗ trợ dây HDMI tối đa 10 Mét , thiết bị nhận hỗ trợ tối đa 5M, Bộ sản phẩm sử dụng công nghệ nén video codec H.264. Với cùng độ phân giải, trong cùng 1 băng thông chuẩn nén MPEG2 yêu cầu khoảng 100G, nén H.264 yêu cầu khoảng 25G.

    Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...