TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tácĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm
    bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    TP-Link  MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps - Hàng Chính Hãng

    Rê chuột lên hình để phóng to

    TP-Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps - Hàng Chính Hãng

    Thương hiệu: TP-Link

    Sản phẩm đã hết hàng

    • Bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo từng đợt hàng nhập

    Thông tin chi tiết

    Thương hiệuTP-Link
    Kích thước94.5*73.0*27.0 mm
    SKU7502532965169

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    TP Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps

    TP Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

    TP Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps

    Thông tin sản phẩm

    Thiết kế hiện đại

    Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX. MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC200CM hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 850nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

    Khả năng truyền tải lớn

    TP Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 0.55km.

    Khả năng sử dụng độc lập

    TP Link MC200CM có khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19 inch, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

    Thông số kỹ thuật

    - Chuẩn kết nối: IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

    - Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z

    - Cổng: 1 1000M SC/UPC port, 1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX).

    TP Link MC200CM - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Multi-Mode 1000Mbps

    Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...