TicketboxTicketbox
Tiki AssistantTrợ lý Tiki

Tiki Assistant là tiện ích chạy trực tiếp trên trình duyệt Chrome - giúp gợi ý & tìm kiếm nhanh các sản phẩm tốt nhất trên Tiki, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm sản phẩm của bạn.

Cách sử dụng: Bạn không cần phải làm gì khác sau khi cài đặt tiện ích này. Khi bạn tìm kiếm sản phẩm, tiện ích Tiki Assistant sẽ tự động gợi ý các sản phẩm phù hợp (nếu có).

Ưu đãi đối tácĐặt vé máy bayKhuyến Mãi HOTHàng quốc tế
Theo dõi
đơn hàng
Thông báo
của tôi
    Đăng nhập
    Tài khoản
    Bạn muốn giao hàng tới đâu?
    Sản phẩm
    bạn đã xem

    Bạn chưa xem sản phẩm nào.
    Hãy tiếp tục khám phá Tiki, các sản phẩm bạn đã xem sẽ hiển thị ở đây!

    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng
    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng
    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng
    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng
    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng
    TP-Link  T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng

    Rê chuột lên hình để phóng to

    TP-Link T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit - Hàng Chính Hãng

    Thương hiệu: TP-Link

    Sản phẩm đã hết hàng

    • Bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo từng đợt hàng nhập

    Thông tin chi tiết

    Thương hiệuTP-Link
    Kích thước440*330*44 mm
    SKU7502762228232

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    TP Link T2700G-28TQ - Managed Switch JetStream L2 28 Cổng Pure-Gigabit

    TP Link T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit là switch quản lý L3 được thiết kế để xây dựng một hệ thống mạng mạnh mẽ, tốc độ truy cập cao và đáng tin cậy. Switch được trang bị 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 4 cổng combo SFP Gigabit, 2 cổng SFP+ 10G tích hợp, 2 cổng SFP+ 10G tùy chọn. Giao thức định tuyến L3 phong phú bao gồm Định tuyến tĩnh/RIP/OSPF/ECMP/VRRP, True Physical Stacking lên đến 8 đơn vị, VLAN theo Cổng/Tag/Voice/Giao thức, Q-in-Q (Double VLAN).

    TP Link T3700G-28TQ - Managed Switch JetStream L3 28 Cổng Pure-Gigabit

    Thông tin sản phẩm

    Giao thức định tuyến Layer 3

    Giao thức định tuyến Layer 3 phong phú bao gồm RIP/OSPF/ECMP/VRRP hỗ trợ mở rộng mạng

    Công nghệ True Physical Stacking

    Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 đơn vị và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phònh hiệu quả

    Ethernet uplink lên đến 10 Gigabit

    Ethernet uplink lên đến 10 Gigabit cho các ứng dụng băng thông lớn, giảm thiểu tối đa việc tắc nghẽn, đảm bảo việc truyền tải dữ liệu nhanh chóng

    Có thể tháo rời

    Bộ cấp nguồn tháo rời được và chức năng cấp nguồn dự phòng giảm thiểu tối đa thời gian chết

    Thông số kỹ thuật

    - Standards and Protocols: IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

    - Interface: 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

    - Fan Quantity: 4

    - Power Supply: 100~240VAC, 50/60Hz

    - Dimensions ( W x D x H ): 17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)

    - Stacking Speed (Per Port): 20 Gbps (Full-Duplex)

    - No. of Units Per Stack: 8

    - Max Number of Stacking Ports Installable: 2 SFP+

    - Switching Capacity: Up to 128Gbps for a standalone switch

    - Bandwidth/Backplane: Up to 320Gbps when 8 units in the stack

    - Packet Forwarding Rate:  Up to 95.2Mpps for a standalone switch

    - MAC Address Table: 32K

    - Packet Buffer Memory: 16 Mbits

    - Jumbo Frame: 10240 Bytes

    - Number of Routes: 12K

    - Number of Static Routes: 256

     

    - Number of IP Interfaces: 128

    - Certification: CE, FCC, RoHS.

     

    Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
    Interface 24 10/100Mbps RJ45 Ports
    (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
    4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
    (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
    4 Combo Gigabit SFP Ports
    1 Console Port
    Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
    1000BASE-X: MMF, SMF
    Fan Quantity Fanless
    Power Supply 100~240VAC, 50/60Hz
    Power Consumption Maximum: 15W (220V/50Hz)
    Dimensions ( W x D x H ) 17.3*7.1*1.7 in.(440*180*44 mm)
    PERFORMANCE
    Stacking 32 Units Virtual Stacking
    Bandwidth/Backplane 12.8Gbps
    Packet Forwarding Rate 9.5Mpps
    MAC Address Table 8k
    Jumbo Frame 2048 Bytes
    SOFTWARE FEATURES
    Quality of Service 4 Queues/Port 802.1p/IP DSCP based COS,TOS
    L2 Features IGMP Snooping: V1/V2/V3
    802.3ad with LACP
    Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
    BPDU Filtering/Guard
    Port Mirroring
    Flow Control
    VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
    Port/ Tag-based/Private/Protocol-based VLAN/
    Q in Q,GARP / GVRP
    Access Control List Packet Flow Filter; Packet Flow Redirection;
    Time Range Based; Flow-based QoS
    Security IP-MAC-Port-VID Binding
    IEEE 802.1X (Radius):Port/MAC Based, VLAN assignment, Guest VLAN, QoS assignment,
    Supplicant Support
    DoS Defence
    Dynamic ARP inspection (DAI)
    SSH: V1/V2
    SSL:V1.5/V2
    Port Security
    Broadcast Storm Control
    Guest VLAN
    IP Source Guard
    IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
    Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
    IPv6 neighbor discovery (ND)
    Path maximum transmission unit (MTU) discovery
    Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
    TCPv6/UDPv6
    IPv6 Applications DHCPv6 Client
    Ping6
    Tracert6
    Telnet(v6)
    IPv6 SNMP
    IPv6 SSH
    IPv6 SSL
    Http/Https
    IPv6 TFTP
    Management System Diagnose: VCT
    SNMP: V1/V2/V3
    RMON: Group 1, 2, 3, 9
    Command Line Interface: Telnet/Console
    Time Setting: SNTP
    Firmware Upgrade: TFTP & Web
    DGCO Client & BOOTP Client
    SYSLOG & Public MIBS
    OTHERS
    Certification CE, FCC, RoHS
    Package Contents Switch; Power Cord; Quick Installation Guide;
    Resource CD; Rackmount Kit; Rubber Feet
    System Requirements Microsoft Windows 98SE, NT, 2000, XP, Vista or Windows 7, MAC OS, NetWare, UNIX or Linux.
    Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

    Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...